Ƙayyadaddun Samfura Don 10 Kw Gas Na Halitta / Mai Samar da Gas

Takaitaccen Bayani:

Jerin NQ yana ɗaukar injin iskar gas na QUANCHAI da fasahar Yanmar Jafananci.Yana da halaye na isassun iko, ƙaramar amo, ƙaramar ƙarar ƙararrawa da tsayi mai kyau.

Tsarin cakuda gas ɗin injin, kunnawa da tsarin sarrafawa suna dacewa da kansu kuma an inganta su ta hanyar NPT, waɗanda ke da aminci kuma masu dorewa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙididdigar Saitin Generator

Samfurin Genset

10 GFT

Tsarin

hadedde

Hanya mai ban sha'awa

AVR Brushless

Ƙarfin Ƙarfi (kW/kVA)

10/12.5

Ƙimar Yanzu (A)

18

Ƙimar Wutar Lantarki (V)

230/400

Matsakaicin ƙididdiga (Hz)

50/60

Factor Factor

0.8 GASKIYA

Babu Load Voltage Range

95% ~ 105%

Ƙimar Ƙarfafa Ƙwararrun Ƙarfafa Ƙarfafawa

≤± 1%

Matsakaicin Ka'idojin Wutar Lantarki na Nan take

≤-15% ~ +20%

Lokacin farfadowa da wutar lantarki

≤3 S

Matsakaicin Canjin Wutar Lantarki

≤± 0.5%

Matsakaicin Ka'idojin Mitar Kai tsaye

≤± 10%

Lokacin Tsantar da Mita

≤5 S

Layin-ƙarfin wutar lantarki Waveform Sinusoidal Distortion Rate

≤2.5%

Gabaɗaya Girma (L*W*H) (mm)

1420*610*1200

Net Weight (kg)

420

Amo dB (A)

93

Zagayowar Juyawa (h)

20000

Ƙayyadaddun Injin

Samfura NQ25D2.5 (Yanmar Technology)
Nau'in Layin layi, bugun jini 4, ƙonewar sarrafa wutar lantarki, haɗaɗɗen ƙona stoichiometry, buri na halitta
Lambar Silinda 3
Bore* bugun jini (mm) 90*105
Jimlar Matsala (L) 2.5
Ƙarfin Ƙarfi (kW) 15
Ƙimar Gudun Gudun (r/min) 1500/1800
Nau'in Mai Gas / Biogas
Mai (L) 6

Kwamitin Kulawa

Samfura

10KZY, alamar NPT

Nau'in nuni

Nunin LCD mai aiki da yawa

Module Sarrafa

HGM9320 ko HGM9510, alamar Smartgen

Harshen Aiki

Turanci

Madadin

Samfura

XN164C

Alamar

XN (Xingnuo)

Shaft

Juya guda ɗaya

Ƙarfin Ƙarfi (kW/kVA)

10/12.5

Kariyar Kariya

IP23

inganci ( %)

80.7

Siffofin Samfur

Jerin NQ yana ɗaukar injin iskar gas na QUANCHAI da fasahar Yanmar Jafananci.Yana da halaye na isassun iko, ƙaramar amo, ƙaramar ƙarar ƙararrawa da tsayi mai kyau.

Tsarin cakuda gas ɗin injin, kunnawa da tsarin sarrafawa suna dacewa da kansu kuma an inganta su ta hanyar NPT, waɗanda ke da aminci kuma masu dorewa.

Zaɓin saitin samfur:

Yanayin ƙonewa: NPT ECU guda silinda mai zaman kanta

Yanayin sarrafawa: Ikon lantarki na Amurka GAC

Yanayin farawa: farawa na lantarki

Matsayin amo: <90dB(A)

Sake sake zagayowar: 20000h

Nau'in janareta: tsantsa mara nauyi na jan ƙarfe, ƙa'idar ƙarfin lantarki ta atomatik

Nau'in sanyaya: radiator tare da fan mai sanyaya, mai musayar ruwa mai zafi biyu, tsarin dawo da zafi, da sauransu.

Yanayin aiki: grid da aka haɗa/farawa kai/tsibiri

Jawabi

1. Lokacin overhaul engine yana da alaƙa da alaƙa da yanayin aiki, lubricating ingancin mai, ingancin kulawa, kaya, ingancin shigarwa, ingancin man fetur, da dai sauransu.

2. Kamar yadda calorific darajar gas biomass ke jujjuyawa sosai, ƙimar iskar gas ɗin biomass anan shine ≥4.2MJ.Don wasu iskar gas na musamman, da fatan za a tuntuɓi don keɓance mutum ɗaya.

3. Ana iya daidaita wutar lantarki 127/220/400/440/480V.

4. Samfurin na iya samar da ayyuka na musamman na musamman, don Allah tuntuɓi mai sana'a idan kuna da wasu buƙatu.


  • Na baya:
  • Na gaba: